Shekaru 5 da suka gabata, faifan binder a cikin raina wani faifan bidiyo ne wanda ake amfani da shi kawai ga masu lissafin kudi, waɗanda ke amfani da su don ɗaure takaddun, tikiti, takardu, takardu da sauransu, duk da haka, bayan na ɗauki wasu shirye-shiryen ɗaure gida, na ga suna da su. yafi amfani fiye da yadda zan iya tunanin!
Da farko na gano shi ne mafi kyawun abin da za a sake rufe buhunan abinci a gida, koyaushe ana buɗe buhunan abinci da yawa amma ba za mu iya gama su nan da nan ba, kamar buhun shayi, buhun dankalin turawa, buhun buhunan abinci. goro, buhun biredi, buhun garin madara, buhun garin wanke-wanke, buhun abincin dabbobi... Zan ninke karshen budewar, sai kawai a yi amfani da faifan daure, clip on, sai a adana sosai. , Daidai da jakar da aka rufe, hana abinci daga danshi, ƙura, kwari, baterials da dai sauransu, da kuma amfani da wani nau'i na nau'i na karfe da aka kwatanta tare da shirin filastik shine cewa mai ɗaurin karfe yana da matukar jurewa, mai ƙarfi, mai ƙarfi, filastik. ana samun sauƙin fashewa bayan wani lokaci, ko kuma ba zai iya riƙe buɗewar a rufe da ƙarfi ba.Don haka wannan ita ce hanyar da nake amfani da faifan faifai mafi yawa a cikin rayuwar yau da kullun, kuma na sami faifan faifan binder sune mafi kyawun zaɓi idan ina da irin waɗannan matsalolin, kuma muhimmin sashi ne na ƙananan kayan da yakamata mu kasance a gidanmu.
Hanya ta biyu da na yi amfani da faifan faifan binder galibi, ita ce in yi amfani da su a matsayin ginshiƙan tufafi, idan na bushe tufafi tare da rataya a waje, koyaushe ina amfani da wasu faifan faifan binder don ɗaure tufafin tare da rataye, don guje wa tufafi don "zamewa. "daga rataye, ko" tafi tare da iska ", tare da wannan dalili, na gano karfen faifan bidiyo sun fi ƙarfin kuma sun fi jurewa fiye da yadda aka saba da su, kuma saboda shirye-shiryen bidiyo suna da girma daban-daban, daga babban (51mm) zuwa ƙaramin (13mm), don haka kusan zai iya dacewa da kowane nau'in buƙatun mu dangane da girman layin dogo na rataye, ko girman tufafin, yayin da yake da wahala a sami madaidaicin suturar da ya dace don biyan waɗannan buƙatun kowane lokaci.
Kasancewa mai karatu, ana amfani da alamar sau da yawa a cikin kwanakin karatunmu, duk da haka, alamomin triditional sau da yawa ba su da daɗi don amfani da su, ina ganin babban dalilin da ya sa kullun ba zan iya ajiye alamar shafi ba, shine yana da sauƙi a rasa, don zamewa. kuma duk lokacin da na sanya shi a wani wuri, ba zan iya tuna inda yake a karo na gaba ba.Don haka ina tsammanin faifan ɗaure na iya zama mafi kyawun zaɓi, saboda, ba na buƙatar tunawa da inda na ƙarshe yake, kawai ina buƙatar ɗaukar ɗaya daga hannun jari na shirye-shiryen ɗaure, clip kan shafin da nake son yiwa alama.Kuma yin amfani da faifan ɗaure azaman alamar alamar, yana da ƙarin fa'ida --- Hakanan ana iya amfani dashi azaman nauyin takarda, wanda zai iya kiyaye ɗayan ɓangaren littafin ku a buɗe, ba tare da riƙe shafuka da hannunka koyaushe ba.
Akwai wasu hanyoyin da yawa don amfani dashirye-shiryen dauria cikin rayuwarmu ta yau da kullum, duk da haka abin da ke sama shine yadda nake amfani da shi galibi a cikin rayuwata ta yau da kullun, kuma a lokaci na gaba, ina tsammanin zan yi ƙoƙarin yin amfani da faifan binder don riƙe wutsiyar man goge baki na, kuma in yi amfani da faifan ɗaure a matsayin alkalami. mariƙin lokacin da na halarci taro kawai da littafin rubutu da alkalami.;-)
Lokacin aikawa: Dec-21-2021